• +662-001-2978
  • 085-918-0136
  • Email : info@getinsight.co.th เปิดทำการ จันทร์ - เสาร์ | 8.30 - 17.30 น.

Access point

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์

Data Sheet for UBiQUiTi SFP/SFP+ Modules and Cabling - pdf  (5.04 MB)

คู่มือการติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์ UBiQUiTi

ประเภทอุปกรณ์

อุปกรณ์ SFP+ โมดูล ความเร็วสูงสุด 10,000 Mbps (10G) แบบ BiDi, Blue 1270 nm, Red 1330 nm (TX Wavelength), Blue 1330 nm, Red 1270 nm (RX Wavelength), หัวต่อแบบ Single LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 10,000 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น

การนำไปใช้งาน

สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 10,000 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) หัวต่อแบบ Single LC / 10,000 เมตร

 

Articles View Hits
212056
บริษัท เก็ต อินไซต์ อินโนเวชั่น จำกัด
Tel : +66(0)85-9180136  Fax: +66(0)2-0012978 Email : info@getinsight.co.th  FB : facebook.com/CableNetworkWifiTester
©2021 GET INSIGHT INNOVATION CO., LTD., All Rights Reserved